ข้อมูลเทศบาล
![นายอภิสิทธิ์ ยลละออ - ปลัดเทศบาลตำบลบ้านหลวง <br> โทร. 095-6986957](img_update/about/m2_s.jpg)
นายอภิสิทธิ์ ยลละออ
ปลัดเทศบาลตำบลบ้านหลวง
โทร. 095-6986957
ข่าวกิจกรรม
เจ้าหน้าที่ควบคุมโรค ลงพื้นที่ออกพ่นสารเคมี เพื่อป้องกันโรคไข้เลือดออก
- 15 พฤษภาคม 2567
- อ่าน 66 ครั้ง
![](news/img/news_1_1940.jpg)
วันที่ 15 พฤษภาคม 2567
กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม โดยนายยุทธนา คำมงคล(ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม) และเจ้าหน้าที่ควบคุมโรค ลงพื้นที่ออกพ่นสารเคมี เพื่อป้องกันโรคไข้เลือดออกก่อนเปิดเรียน ณ โรงเรียนบ้านเมืองอาง และศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านป่าแขม